Sunday, May 9, 2010

Neno la Mungu katika Ibada ya leo kwa Ufupi: Jumapili tarehe 8 Mei, 2010


Mchungaji Mwangasa(Mchungaji msaidizi-Resident Pastor) wa kanisa la Glory of Christ Tanzania almarufu kama Nyumba ya Ufufuo na Uzima, akihubiri neno la Mungu.


Ujumbe wa Leo: Wakati wa Kuliitia jina la BWANA


Na Mchungaji Mwangasa, Resident Pastor (RP)


Neno la Msingi: Mwanzo 4: 25-26


“Adamu akamjua mkewe tena;akazaa mwana mwanamume, akamwita jina lake Sethi;maana alisema, Mungu ameniwekea uzao mwingine mahali pa Habili; kwa sababu Kaini alimwua, Sethi naye akazaa mwana, akamwita jina lake Enoshi. Hapo ndipo watu walipoanza kuliitia jina la BWANA”

No comments: