Friday, December 31, 2010

SHANGWE ZA MWAKA MPYAA

Na hili ndilo Box kubwaaaaa ambalo ndani yake tumeweka maombi 10 ya kila mmoja wetu na tunamuomba Mungu ajibu mamobi hayo ndani ya Mwaka Mpyaa 2011
Mchungaji Kiongozi Josephat Gwajima akiwa live katika Madhabahu akiukaribisha MWAKA MPYA kwa Shangwe kubwaa akifurahia kwa kucheza pembeni yake mwenye suti nyekundu ni Mchungaji Maximillian Machumu-RP, na kulia kwake ni Mchungaji Winner Mbasyula-RP

Mch. David-RP, Mch. Bryson Lema-RP na Mch. Maximillian Machumu-RP wakishangilia kwa shangwe kubwa sanaa kuukaribisha Mwaka Mpya 2011